VIETNAM MILIEU XIXE SIÈCLE (1841-1847)

Lot 133
Estimation :
3000 - 5000 EUR
Résultat : 15 000EUR
Petite coupe en porcelaine à décor en bleu sous couverte de deux dragons à cinq griffes poursuivant la perle sacrée. Marque « Thiêu Tri Niên Chê » (1841-1847). D. 14,5 cm (Petits éclats) Việt Nam, giữa thế kỷ 19 (1841 – 1847) Dầm đĩa nhỏ bằng sứ men lam trang trí rồng năm móng. Hiệu đề “Thiệu Trị Niên Chế” Đường kính 14,5 cm Tình trạng: Vài vết sứt nhỏ, trầy xước, lỗi lò nhỏ
Mes ordres d'achat